MỪNG CON VÀO ĐẠI HỌC

735

Suno AI

MỪNG CON VÀO ĐẠI HỌC
v3.5

@Vinh Nguyễn Đăng

MỪNG CON VÀO ĐẠI HỌC
v3.5

@Vinh Nguyễn Đăng

歌詞
Hôm nay trời đã nắng và trong xanh hơn;
Con gái Ba mẹ đã bước vào một hành trình mới cho tương lai.
Kiến thức là đại dương rộng lớn.
Trang sách mới đã mở, bút mực đã sẵng sàng;
Mỗi bài giảng thầy cô trên giảng đường Đại học là một hạt giống
Cho tinh thần học tập của con nảy mầm thành những cây xanh toả bóng mát;
là nền tảng tuyệt vời để con xây dựng tương lai.
Chúc con yêu tự tin bước vào cuộc đời.
Bảo Trâm ơi, Nguyễn Đăng Bảo Trâm.
Khi con bắt đầu tự lập,
Hãy để tri thức dẫn lối con trên quảng đường còn lại,
khi đắm chìm, con sẽ tìm thấy kho báu của cuộc đời con.
Ba mẹ tin con sẽ làm được.
Dù ở bất cứ đâu, Con chính là niềm tự hào của gia đình.
Ba mẹ sẽ mãi là điểm tựa của cuộc đời con.
音楽のスタイル
vừa

よろしければ

曲のカバー Die letzte Kriegerin (Temüjin und Dschamucha) Teil 11 mystic VI
v5

Rüdiger Großer が Suno AI を使用して作成しました

曲のカバー TYLKO Z TOBĄ
v5

Jerzyna K が Suno AI を使用して作成しました

曲のカバー Tutti in strada
v4

Marco Cannizzaro が Suno AI を使用して作成しました

曲のカバー Nmv
v4

Erick Matheus Quintino Maria が Suno AI を使用して作成しました

関連プレイリスト

曲のカバー Endre
v4

Tünde Perpauer が Suno AI を使用して作成しました

曲のカバー Nyílik a Szerver
v4

Tamás Varga が Suno AI を使用して作成しました

曲のカバー شمسان وحمدي
v4

علي ضيف الله ال ضيف الله が Suno AI を使用して作成しました

曲のカバー Birthday Candles Up
v4

Grażyna Kołodziej が Suno AI を使用して作成しました