Con Đường Đau Thương

1429

Suno AI

Con Đường Đau Thương
v4

@Hưng Việt Automation

Con Đường Đau Thương
v4

@Hưng Việt Automation

歌詞
[Verse]
Ngài vác Thập Giá nặng trên đôi vai
Đường đá sắc cạnh ngã đi không sợ ai
Chân rướm máu thấm từng bước dài
Gai nhọn đâm vào trời thấu cả ngày
[Verse 2]
Mồ hôi nước mắt hòa trong đau đớn
Bóng ngài ngã rạp dưới cơn ác nhân
Da đầu thấm máu trong tia nắng chờn
Những lời nguyền cay nghiệt dội vang dần
[Chorus]
Ngài đi qua từng nỗi đau quay cuồng
Một tình yêu vượt trên cả đoạn đường
Dầu bóng tối bủa vây trong trùng trùng
Ánh mắt ngài sáng như ngọn đèn suốt đêm trường
[Bridge]
Người ta khạc nhổ vết thương thêm sâu
Bụi đường bốc vào mắt ngài rơi gieo
Mỉm miệng cười ngài nhận hết thương đau
Và con tim ngài vẫn mãi không khô héo
[Verse 3]
Khổ hình kia không làm hồn gục té
Ngọn lửa ấy cháy rực trong nhịp về
Những đôi tay bê đá đè nặng kể
Ngài bước đi chẳng một lần muốn chê
[Chorus]
Ngài đi qua từng nỗi đau quay cuồng
Một tình yêu vượt trên cả đoạn đường
Dầu bóng tối bủa vây trong trùng trùng
Ánh mắt ngài sáng như ngọn đèn suốt đêm trường
音楽のスタイル
ballad, emotional, acoustic

よろしければ

曲のカバー Come With Me, Come And See
v4

Ryan Ângelo が Suno AI を使用して作成しました

曲のカバー No están solos
v4

Jorge Amilcar Dimuro が Suno AI を使用して作成しました

曲のカバー Tailgate Halo
v4

АРТЁМ НАУМОВ が Suno AI を使用して作成しました

曲のカバー Uep
v4

Ricardo Fernandez が Suno AI を使用して作成しました

関連プレイリスト

曲のカバー Betty
v4

Marco Cannizzaro が Suno AI を使用して作成しました

曲のカバー Abdel
v4

Fort Conscience が Suno AI を使用して作成しました

曲のカバー No están solos
v4

Jorge Amilcar Dimuro が Suno AI を使用して作成しました